cxn5/1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH

4 posters

Go down

VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH Empty VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH

Bài gửi  thuynguyen Wed Apr 14, 2010 7:45 pm

THUY CO VAI BO DO SECOND HAND , CO CAI MAC NHIEU , CO CAI KO MAC LAN NAO LUON , CO CHI EM NAO CAN THI NOI THUY MOT TIENG NHA,MAY BAN CO THE DEN NHA THUY DE XEM , NEU DC THI "LUOM"VE LUON, NHA THUY CHAT CHOI , MA DO THI NHIEU QUA, VUA GUI VE QUE BOT RUI MA O NHA CUNG KO AI MAC HET , MAY BAN CU LIEN HE VOI THUY NHA,DUNG NGAI.

THUY NGHI CHUYEN NAY KO CO GI PHAI MAC CO HET , QUAN TRONG LA BAN SONG NHU THE NAO VA BAN SE LA AI TRONG TUONG LAI KIA.LA NG KINH TE THI PHAI BIET LAM THE NAO DE VUOT QUA KHO KHAN HIEN TAI DE CO NHUNG GI TOT DEP HON , VAY MOI LA SONG CHU ,MAC CO HAY NGAI NGUNG,NHUT NHAT LA NHUNG TO CHAT KO TOT SE LA TRO NGAI CUA BAN TRONG XA HOI DANG PHAT TRIEN NAY DO.

THUY CUNG THUONG MAC DO SECOND HAND CUA MAY DUA BAN ,NGHI CUNG KI...TOAN THAY MAC DO CUA NGUOI TA DEP HON DO CUA MINH KO HA...HEHE, VAY LA CUOP VE NHA SO HUU RIENG LUON ...
CO THE LIEN LAC VOI THUY QUA DIEN THOAI 0903130131
HAY EMAIL : thuynguyennspace@yahoo.com.vn
THUY SE TRA LOI CHO BAN .

thuynguyen

VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH Empty Re: VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH

Bài gửi  bangtuyet_lanhlung90 Wed May 12, 2010 11:24 pm

niu' thuy` co' nhi`u do^` va^y sao ko dem cho nguoi` nghe`o do'. ne^u ko bit' cHO^~ THI` gui? vo^ chu`a. chu`a se~ dua dum` cho minh`.

bangtuyet_lanhlung90

VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH Empty Re: VAN DE RIENG TU CUA CHI EM CHUNG MINH

Bài gửi  Ken Thu May 13, 2010 10:25 am

hoho đúng đấy.Đúng là 1 trái tim bạch tuyết hehe.
nên nghe theo lời bạn nha Thùy Laughing
Ken
Ken

Bài gửi  bangtuyet_lanhlung90 Thu May 13, 2010 5:44 pm

cam' on ban nha.hihihi.

bangtuyet_lanhlung90

Bài gửi  thuynguyen Thu May 13, 2010 11:51 pm

ohh. hi , thanks ban nha

thuynguyen

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Tue May 18, 2010 5:46 pm

giup'ban ngay tai lop' thi` cung~ tot^' ma`dau^ can^` phai~ mang vao` chua`??
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics